Hanyoyin Cire Gashin Ƙarƙashin Laser, Dos da Donts

Idan kana neman wani dogon lokaci madadin zuwa akai-akai aske ko kakin zuma gashi, za ka iya yin la'akari Laser underarm gashi cire.Hanyar aiki ta hanyar lalata gashi follicles har zuwa makonni da yawa don haka ba za su iya samar da sabon gashi.
Koyaya, kafin kayi lissafin alƙawar cire gashin laser ɗin ku, yana da mahimmanci ku fahimci duk fa'idodi da haɗarin haɗari masu alaƙa da wannan maganin kwaskwarima.
Har ila yau, yayin da cire gashi na laser zai iya ba ku sakamako mai dorewa, tsarin ba shi da dindindin kuma yana iya zama mai raɗaɗi ga wasu mutane.
Ba kamar askewa ko yin kakin zuma ba, cire gashin laser yana lalata ɓangarorin gashi don kada su samar da sabon gashi.Wannan na iya haifar da raguwar gashi, ƙarancin gani na tsawon lokaci.
Bayan tiyatar cire gashin laser, za ku iya lura da gashin gashi ko žasa. Gabaɗaya, dangane da matakin girma na gashin mutum, yana iya ɗaukar zaman uku zuwa huɗu don cimma sakamakon gashin da ake so.
Yi la'akari da cewa yayin da ake kira cire gashin laser "na dindindin," za ku iya buƙatar jiyya na gaba a nan gaba don ci gaba da santsi.
Za ku koma gida a ranar tiyata. Ƙwararrun ku na iya ba da shawarar yin amfani da damfara mai sanyi ko kankara a ƙarƙashin hamma kamar yadda ake bukata.Idan kumburi mai tsanani ya faru, za a iya ba ku wani cream steroid.
Don haɓaka fa'idodin cire gashin hannu na Laser, tabbatar da yin wannan hanya ta hanyar ƙwararren likitan fata ko likitan filastik. Yin hakan zai rage haɗarin yuwuwar illolin da ke tattare da cire gashin laser, kamar:
Kamar sauran hanyoyin kwaskwarima kamar kwasfa na sinadarai, cire gashin laser na iya ƙara yawan hankalin ku ga rana. Yayin da yankin da ke ƙarƙashin hannu ba yawanci ba ne kamar yadda hasken rana yake nunawa kamar sauran jiki, a matsayin riga-kafi, tabbatar da yin amfani da hasken rana mai yawa. .
Canje-canjen launi na ɗan lokaci wani tasiri ne mai yiwuwa wanda zaku iya tattaunawa tare da likitan fata.
Ƙunƙarar hannu na iya zama mai saurin kamuwa da ciwo daga cire gashin laser fiye da sauran jiki. Wannan saboda fatar da ke ƙarƙashin hannu ya fi bakin ciki.
Yayin da aka ce zafin yana dadewa kawai 'yan dakiku, kuna iya yin la'akari da jurewar jin zafi kafin yin alƙawari.
Don taimakawa wajen rage ciwon hannu, likitan ku na iya yin amfani da ƙananan ƙwayar maganin maganin maganin maganin maganin maganin maganin shafawa kafin cire gashin laser. Duk da haka, saboda yiwuwar haɗari na dogon lokaci, yana da kyau a yi amfani da waɗannan samfurori a cikin ƙananan kuɗi kawai idan ya cancanta.
Ƙwararriyar ku na iya ba da shawarar yin amfani da damfara mai sanyi zuwa ga hammata bayan tiyata don taimakawa ciwo.
Ana iya amfani da cire gashi na Laser tare da nau'ikan nau'ikan nau'ikan Laser. ƙwararrun ku za su yi la'akari da ƴan takarar da suka fi dacewa dangane da waɗannan abubuwan:
Yana da mahimmanci a yi aiki tare da masu sana'a waɗanda ke da kwarewa ta yin amfani da maganin gashin laser a kan sautunan fata daban-daban.
Fata mai duhu yana buƙatar ƙananan lasers, irin su diode lasers, don taimakawa wajen rage canjin launi.
Ka tuna cewa ainihin farashin ku na iya dogara ne akan wurin da ƙwararrun ku. Hakanan kuna iya buƙatar lokuta da yawa da aka raba ta makonni don samun sakamakon da ake so.


Lokacin aikawa: Mayu-26-2022