Ka'idar Aiki
HI-EMT (Mai horar da tsoka mai ƙarfi na lantarki) fasaha ce ta likitanci da ake amfani da ita a cikin maganin ƙayatarwa.Yana amfani da filin lantarki mai da hankali tare da amintaccen ƙarfin ƙarfi.Filayen lantarki yana wucewa ba tare da ɓarna ba ta cikin jiki kuma yana hulɗa tare da jigon motsi wanda daga baya ya haifar da raguwar tsoka.Fasahar likitanci mara lalacewa wacce ake amfani da ita don ƙarfafawa da sake koyar da tsokoki ta hanyar hulɗar filin maganadisu tare da nama na mara lafiya.
Sabanin raunin tsoka na son rai, ƙanƙancewar supramaximal sun kasance masu zaman kansu daga aikin ƙwaƙwalwa.HI-EMT yana amfani da ƙayyadaddun kewayon mitoci waɗanda baya ba da damar shakatawar tsoka tsakanin abubuwan motsa jiki guda biyu a jere.
Kafin
Fatar jiki, mai da tsoka daga kamannin jikin ku gaba ɗaya.
Lokacin
Fatar ba ta da tasiri lokacin da makamashi ya shiga cikin mai da tsoka.
Bayan
Ana inganta bayyanar ku sosai yayin da kuke aiki tsokoki da ƙone mai.
Amfanin samfur
Ƙarfin fitarwa: 1.8 Tesla
Fitowar Tesla dangane da HI-EMT yana ba da damar makamashin lantarki don nannade manyan tsokoki na kwarangwal na jiki.Wannan yana nufin cewa tsarin sake koyar da tsokar tsokar EMSLIM yana da zurfi sosai don yin aiki kamar yadda tsokar tsoka ta saba.Ƙarfafa tsokar tsoka ba ta misaltuwa.
Fasaha mai sanyaya
Ingantaccen tsarin sanyaya iska yana bawa EMSLIM damar yin aiki na dogon lokaci ba tare da bata lokaci ba.
Bugu da ƙari, mutane ba su damu da malalar mai ba
Horon da hannu
Fasahar mu ta yankan-baki tana ba ku damar daidaita faɗin emP akan kewayo mai faɗi, don haka ba dole ba ne ku manne wa wasu dabi'un da aka saita, za ku iya ƙirƙira wani shiri na musamman na jiyya na majiyyatan ku.
Bayanin samfurin
Kawuna magani biyu
Ana sanya na'urori biyu akan wuraren tsoka da aka yi niyya kamar abs, cinyoyi, ko gindi.Sannan mai amfani yana haifar da igiyar lantarki mai ƙarfi wanda ke haifar da raunin tsoka da ba son rai ba.
Wadannan ƙullawa suna haifar da sakin fatty acids kyauta, wanda ke rushe kitsen mai da kuma ƙara sautin tsoka da ƙarfi.
Yayi kama da motsa jiki.A lokacin motsa jiki, haɓakawa yana haifar da ƙwayar tsoka don sake ginawa da gyarawa, yana sa tsokoki ya fi karfi da ƙarfi.Marasa lafiya suna jin zafi iri ɗaya bayan jiyya kamar yadda suke yi bayan horo mai ƙarfi.
Amfanin gina tsoka
Inganta kiba, inganta tasirin rage nauyi
Gina jiki lafiya
Hana tsufa kuma ku kiyaye jikin ku matasa
Rage ciwo mai tsanani a cikin tsokoki da haɗin gwiwa
Da kyau ga jini wurare dabam dabam da kuma santsi kwarara
Inganta da hana ciwon sukari
Yana rage hauhawar jini kuma yana sauƙaƙa matsa lamba akan tasoshin jini
Rigakafin cututtukan zuciya
Inganta ƙwaƙwalwar ajiya da hana hauka
Aikace-aikacen samfur
Safe & s Dadi
Ana yin maganin tare da majiyyaci yana kwance kuma yana jin daɗi sosai a gare shi ko ita .Gabaɗaya zaman yana ɗaukar tsakanin mintuna 20 zuwa 30 .A sakamakon rashin cin zarafi kuma kusan ba tare da jin zafi ba, mai haƙuri zai iya ci gaba da ayyukansa na yau da kullum nan da nan bayan jiyya.
Yankin jiyya:
Ciki
gindi
Ƙafafun sama
Nubway yana aiwatar da samarwa bisa ga daidaitattun tsarin ISO 13485.Ɗauki fasahar gudanarwa na zamani da tsarin masana'antu mai daidaitawa, da kuma ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun da ke da alhakin samar da kulawa, yana tabbatar da inganci da ingancin samarwa.