Laser picosecond yana amfani da matsananci-gajeren bugun jini (tiriliyan ɗaya na daƙiƙa ɗaya a tsayi) don buga melanin tare da babban matsi, kuma melanin yana niƙasa zuwa ƙananan ƙwayoyin cuta kamar ƙura.Domin ɓangarorin ƙanana ne, jiki ya fi sauƙin ɗauka kuma yana kawar da su.Wannan na iya nufin mafi kyawun kawar da melanin da rage yawan jiyya.
Aamfani:
1. Aikin yana da sauƙi, 1064nm da 532nm, 755nm za a iya canzawa ta atomatik ta danna maɓalli daban-daban akan allon.
2. Babban wutar lantarki, don haka injin yana da ƙarfi sosai.
3. Za a iya daidaita girman tabo lokacin da ake canza kawunansu.
4. Karfe harsashi, lafiya sufuri.
Ta hanyar ka'idar girgizar girgizar hoto, pigment ɗin yana murƙushewa zuwa ɓangarorin lafiya, wanda mafi sauƙin ɗaukar jiki ta hanyar metabolism.
Aikace-aikace:
Melasma, spots kofi, freckles, kuna kunar rana a jiki, shekarun haihuwa, moles na Ota, da sauransu.
Ciwon kurajen fuska
Fatar fata da cire layin lafiya
Duk launuka na cire tattoo ta injin laser picosecond