Tsawon lokacin bugun jini na picosecond ultrashort ya zarce tasirin photothermal kuma yana haifar da tasirin gani mai ƙarfi, yana haifar da ɓarna mafi girma da mafi kyawun cirewa tare da ƙarancin jiyya, ƙarancin kuzari kuma babu lahani ga fata da ke kewaye.Ko da duhu, tawada mai shuɗi da kore, da kuma jarfa na taurin da aka yi a baya, ana iya cirewa.
Amfani:
1. High-tech
Na'urar Laser picosecond tana amfani da fasaha na musamman na Honeycomb Focused don samar da tasirin fata don kare fata daga lalacewa yayin aikin jiyya.
2. Mai sauri da inganci
Na'urar laser picosecond yana rage tsarin jiyya na tattoo da cire pigment daga sau 5 zuwa 10 zuwa sau 2 zuwa 4, yana rage yawan jiyya da lokacin dawowa, kuma yana da tasiri mai sauri da bayyane.
3. Dadi da aminci
Yana iya yadda ya kamata da amintacce cire kowane nau'in alade da jarfa, saboda laser picosecond na iya rage lalacewar fata ta hanyar daidaita kyallen da aka yi niyya daidai don cimma tasirin cire tabo.
4. Babu ruwan melanin
Laser picosecond yana amfani da matsananci-gajeren bugun jini (tiriliyan ɗaya na daƙiƙa ɗaya) don buga melanin da babban matsi, kuma melanin yana niƙasa zuwa ƙananan ƙwayoyin cuta kamar ƙura.Saboda barbashi suna da ƙanƙanta, suna da sauƙin ɗauka da cire su ta jikin ɗan adam, wanda ke rage kumburi sosai, yanayin hazo na melanin.
Bayan jiyya tare da fasahar picosecond na Picoway.launuka sun wargaje cikin mafi ƙanƙanta barbashi yana sa su sauƙi don kawar da su ta hanyar tsarin yanayin jiki.
Aikace-aikace:
Duk launi na cire tattoo shekarun shekarun haihuwa, layin haihuwa da layin cire launin launi
Gyaran fata